ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
02:45 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 0 - 0 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 0-0 |
02:45 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 1 | สลิโก โรเวอร์ส | 0-0 |
02:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 0 - 1 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 0-0 |
02:45 | เชลบอร์น | 2 - 1 | ดันดาล์ค | 0-0 |
02:45 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 3 - 1 | โบฮีเมี่ยนส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
04:00 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 1 - 4 | เบลกราโน่ | 1-3 |
04:00 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 1 - 0 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 1-0 |
06:30 | ซีเอ ฮูราแคน | 1 - 0 | ริเวอร์เพลท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
01:30 | ออสเตรียเวียนนา | 0 - 0 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
02:45 | เคเอเอ เกนท์ | 5 - 1 | สตองดาร์ด ลีแอช | 1-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | ดินาโม มอสโก | 1 - 4 | เอฟเค รอสตอฟ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
03:00 | ลีลล์ | 2 - 1 | ล็องส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
02:00 | เอ็นเอซี เบรด้า | 1 - 2 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 0-0 |
02:00 | เอดีโอ เดน ฮาก | 0 - 2 | โกรนิงเก้น | 0-1 |
02:00 | เอ็มเมน | 4 - 2 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 0-1 |
02:00 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 0 - 2 | วิลเลม 2 | 0-2 |
02:00 | วีวีวี เวนโล | 2 - 0 | เอฟซี ออสส์ | 0-0 |
02:00 | เดน บอสช์ | 0 - 3 | ดอร์เดรชท์ | 0-1 |
02:00 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 0 - 3 | เอสซี คัมบูร์ | 0-2 |
02:00 | เดอ กราฟสคัป | 2 - 1 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 1-0 |
02:00 | เอสซี เทลสตาร์ | 5 - 1 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
22:30 | กิล วิเซนเต้ | 1 - 2 | ฟามาลิเคา | 0-1 |
01:00 | เบนฟิก้า | 1 - 0 | จีดี ชาเวซ | 0-0 |
03:30 | อมาดอร่า | 1 - 2 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
17:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 2 - 2 | เกียวโต แซงก้า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | กาดิซ | 1 - 0 | กรานาดา ซีเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:30 | บูร์โกส ซีเอฟ | 0 - 0 | เอสปันญ่อล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 1 - 2 | มอร์แคมบ์ | 0-0 |
22:00 | บาร์โรว์ | 3 - 1 | กริมสบี้ ทาวน์ | 2-0 |
22:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0-1 |
22:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 0 - 3 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0-2 |
22:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 5 - 0 | วอลซอลล์ | 1-0 |
22:00 | สวินดอน ทาวน์ | 2 - 1 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 1-0 |
22:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 1 - 1 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 2 - 0 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 0-0 |
22:00 | คราวเลย์ ทาวน์ | 0 - 2 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0-0 |
22:00 | จิลลิ่งแฮม | 0 - 0 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 0-0 |
22:00 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 1 - 2 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | เร็กซ์แฮม | 2 - 0 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
19:30 | บริสตอล ซิตี้ | 1 - 0 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
20:00 | มิลล์วอลล์ | 1 - 1 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 1-0 |
22:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 1 - 3 | โคเวนทรี ซิตี้ | 0-2 |
22:00 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 3 - 0 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 3-0 |
22:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 1 - 1 | สวอนซี ซิตี้ | 1-0 |
22:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0 - 2 | ซันเดอร์แลนด์ | 0-2 |
22:00 | ฮัลล์ ซิตี้ | 0 - 2 | สโต๊ค ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | นอริช ซิตี้ | 2 - 1 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 0-1 |
22:00 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 2 - 1 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | เซาแธมป์ตัน | 1 - 1 | มิดเดิลสโบรห์ | 1-0 |
00:30 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 0 - 1 | อิปสวิช ทาวน์ | 0-1 |
03:00 | วัดฟอร์ด | 2 - 2 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
22:00 | บาร์นสลีย์ | 0 - 2 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 1 - 1 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 1-0 |
22:00 | ลินคอล์น ซิตี้ | 1 - 0 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0-0 |
22:00 | พอร์ทเวล | 2 - 0 | บริสตอล โรเวอร์ส | 1-0 |
22:00 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 1 - 1 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | วีแกน แอธเลติก | 1 - 1 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 1-0 |
22:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 1 - 0 | แบล็คพูล | 1-0 |
22:00 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 1 - 2 | เชลแน่ม ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 1 - 3 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | เร้ดดิ้ง | 1 - 0 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 0 - 0 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 0-0 |
22:00 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 1 - 3 | พอร์ทสมัธ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:45 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 1 - 1 | พีเค-35 วานตา | 1-0 |
18:00 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 2 - 2 | คาพา | 1-2 |
18:00 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | รอ | จิปโป | |
19:00 | วีพีเอส วาซ่า | 5 - 1 | ยาโร | 3-1 |
19:00 | เทรลเลบอริส เอฟเอฟ (ญ) | 0 - 2 | วิทสโจ จีไอเค (ญ) | 0-1 |
19:30 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | 3 - 0 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) | 1-0 |
21:30 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 4 - 0 | ซัลปา | 1-0 |
22:00 | อิลเวส แทมเปเร่ | 1 - 0 | เอซี โอลู | 1-0 |
22:00 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 3 - 0 | เคทีพี ค็อตก้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ |
||||
22:30 | นอร์ดเจลแลนด์ | 2 - 3 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 1-2 |
01:00 | ซิลเคบอร์ก | 6 - 1 | เฟรเดอริเซีย | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
18:35 | เสฉวน | 2 - 2 | ชางโจว ไลออนส์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
00:30 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 3 - 1 | โทลมิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
01:30 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 2 - 1 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 1-1 |
01:30 | สตาเด้ นยอนเนียส | 0 - 4 | เอฟซี ซิยง | 0-1 |
02:15 | เบลลินโซนา | 5 - 2 | อารัว | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:30 | ซีเอส โวลุนทารี | 1 - 0 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 0-0 |
01:30 | เซ็บซี่ | 1 - 1 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
00:10 | ซังค์ พอลเท่น | 3 - 1 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 2-0 |
00:10 | ลีโอเบน | 0 - 0 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 0-0 |
02:30 | เอสวี รีด | 0 - 1 | กราเซอร์ เอเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
20:00 | คูคาริคกิ สตานคอม | 2 - 0 | โบแร็ค คาแค็ก | 0-0 |
22:00 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 0 - 4 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 0-3 |
00:00 | บัซคา โทโพลา | 2 - 0 | เอฟเค วอซโดวัค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
19:00 | พีริน บลากอเยฟกราด | 2 - 1 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 1-1 |
00:00 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 2 - 0 | สลาเวีย โซเฟีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
23:30 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 1 - 1 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:50 | อิสทรา 1961 พูลา | 0 - 0 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 0-0 |
00:00 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 0 - 1 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
19:30 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 0 - 0 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 0-0 |
19:30 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 0 - 0 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
02:00 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 0 - 0 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
02:45 | คอร์ก ซิตี้ | 1 - 0 | แอธโลน ทาวน์ | 0-0 |
02:45 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 1 - 2 | ยูซี ดับลิน | 0-1 |
02:45 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 2 - 2 | โคห์บ รัมเบลอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
22:00 | บอร์แฮม วู๊ด | 1 - 4 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 1-4 |
22:00 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 0-0 |
22:00 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 4 - 0 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 2-0 |
22:00 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 1 - 0 | วีลด์สโตน เอฟซี | 1-0 |
22:00 | วอคกิ้ง | 0 - 1 | อีสต์ไลก์ | 0-1 |
22:00 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 0 - 2 | บรอมลีย์ | 0-1 |
22:00 | เกทส์เฮด | 1 - 0 | โรชเดล | 1-0 |
22:00 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 1 - 3 | อัลทริงแคม | 1-1 |
22:00 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 1 - 3 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 1-3 |
22:00 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 2 - 2 | บาร์เน็ต | 1-2 |
22:00 | ยอร์ค ซิตี้ | 2 - 1 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
02:45 | อายร์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
21:00 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 2 - 0 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 2-0 |
22:30 | ซีดี ทอนเดลา | 1 - 0 | วิลาเวอเดินเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0 - 1 | โอแทลลอส อเทียนัว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
20:00 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 2 - 2 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 0-2 |
20:00 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 2 - 2 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 1-0 |
20:00 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 3 - 1 | ฮาโปเอล ริซอน | 1-0 |
20:00 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 0 - 0 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 0-0 |
20:00 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 0 - 2 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
01:30 | ดิฌง | 1 - 1 | นีมส์ | 1-0 |
01:30 | มาริกนาเน่ จีเนค | 2 - 0 | แวร์กซายส์ 78 | 0-0 |
01:30 | โชเลท เอสโอ | 1 - 1 | เรด สตาร์ 93 | 0-0 |
01:30 | เลอ ม็องส์ | 1 - 0 | เอปินาล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
21:00 | เจลกาว่า | 0 - 1 | เมตต้า/ลู ริกา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | บันก้า การ์ซได | 0 - 2 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ลุนด์ บีเค | 1 - 0 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | 0-0 |
20:00 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 3 - 1 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | 0-1 |
20:00 | ทอร์น ไอเอฟ | 1 - 0 | ทอลสแลนด้าไอเค | 0-0 |
21:00 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 1 - 1 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 0-0 |
22:00 | เอฟบีเค คาร์ลสตาด | 0 - 2 | เทบีย์ไอเอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
21:00 | ดนีโปร โมกิเลฟ | 0 - 0 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 0-0 |
22:59 | ดินาโม เบรสต์ | 4 - 1 | สมอร์กอน เอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
01:00 | ซิมบ้า | 0 - 1 | เอล อาห์ลี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:30 | เซอร์โร ลาร์โก | 0 - 2 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ | 0-0 |
02:00 | ซีเอ เพนาโรล | 0 - 0 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
07:00 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | 1 - 0 | เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
23:30 | มาริบอร์ | 1 - 0 | รีดอมเลีย | 0-0 |
02:15 | ดอมซาเล่ | 3 - 5 | เอ็นเค มูรา 05 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
05:00 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 0 - 2 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 0-1 |
07:30 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 1 - 0 | ลา อีคูดัด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:45 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 4 - 1 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
00:00 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 1 - 2 | ดูก้า ปรากซ์ | 1-1 |
00:00 | ไพรบราม | 0 - 1 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 0-1 |
00:00 | เบอโน่ | 2 - 3 | สปาร์ตาปราก 2 | 1-2 |
00:00 | โอปาว่า | 1 - 1 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
02:00 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 3 - 1 | อัล-ไฟฮา | 2-1 |
02:00 | อัล ทาวอน | 4 - 0 | อัล ฮาเซม | 0-0 |
02:00 | อัล ดาฮัม | 0 - 1 | อัล คาลีจ | 0-1 |
02:00 | อัล อิตติฟาค | 2 - 2 | อัล อาห์ลี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
20:00 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 1 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 1 - 0 | รูเชล โอลิมปิค | 0-0 |
22:00 | บลายท์ สปราตันส์ | 2 - 3 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 1-0 |
22:00 | บักซ์ตัน เอฟซี | 1 - 4 | เชสเตอร์ เอฟซี | 1-1 |
22:00 | ฟาสเลย์ เซลติก | 0 - 0 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 0-0 |
22:00 | สการ์โบโรห์ | 2 - 2 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 1-1 |
22:00 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 2 - 0 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 2-0 |
22:00 | ดาร์ลิงตัน | 0 - 3 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 0-1 |
22:00 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 0 - 0 | คิงส์ ลินน์ | 0-0 |
22:00 | แทมเวิร์ธ | 3 - 0 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
22:00 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 4 - 1 | ดาร์ทฟอร์ด | 2-0 |
22:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 1 - 5 | วอร์ทติ้ง | 1-1 |
22:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 0 - 1 | เบรนทรี ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 1 - 0 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 0-0 |
22:00 | เยโอวิล ทาวน์ | 3 - 0 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | บาธ ซิตี้ | 1 - 1 | เวย์เม้าท์ | 1-0 |
22:00 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 1 - 5 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 0 - 0 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 0-0 |
22:00 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 3 - 4 | อเวเลย์ | 2-1 |
22:00 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 4 - 0 | ทอนตัน ทาวน์ | 2-0 |
00:00 | ทรูโร ซิตี้ | 3 - 2 | สลอค ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
01:00 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 3 - 3 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 0-1 |
01:00 | อิตติฮัต คาลบา | 2 - 4 | อัจมาน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | อัลซอลส์ | 2 - 1 | ซาฮับ เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
01:30 | อัล ชามาล(N) | 2 - 1 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 1-0 |
01:30 | อัมม์ ซาลาล | 1 - 2 | มูอิเทอร์เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
01:00 | เอสเค ติรานา | 1 - 2 | ตูตา เดอร์เรซ | 0-1 |
01:00 | วัลลัซเนีย | 1 - 1 | เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
01:30 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 2 - 5 | อัล คาดเซีย | 1-3 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย คัพ |
||||
04:00 | ยูเอสเอ็ม อันนาบา | 0 - 2 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 0-1 |
04:00 | อีเอส มอสตากาเนม | 1 - 1 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | บาซิงสโตค ทาวน์ | 3 - 0 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 0-0 |
22:00 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 3 - 1 | แบรคเนล์ล ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
16:30 | สโลวาน บราติสลาวา บี | 0 - 0 | ทาทราน ปรีซอฟ | 0-0 |
18:00 | สลาโว วีเซลัด | 1 - 2 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
22:00 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 1 - 5 | เอฟเค ซาราเยโว | 0-2 |
02:00 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 0 - 1 | เอฟเค เวเลซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
19:30 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 3 - 0 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ซาโมร่า บารินาส | 1 - 2 | อัลกอสตูร่า เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
06:30 | โคเบรซอล | 0 - 2 | ปาเลสติโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
05:05 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 1 - 1 | คิลเมส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
21:00 | เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน | 3 - 1 | โนวี่เมสโต | 2-0 |
21:00 | มาลัซกี | 1 - 0 | เอสเคเอฟซีเรด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
03:00 | ปารีสเอฟซี (ญ) | 3 - 0 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | นอร์ท แคโรไลนา | 2 - 1 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
15:30 | บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) | 0 - 1 | เปรสตัน ไลออนส์(W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก คัพ |
||||
05:00 | คัวริบก้า | 2 - 1 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
15:00 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) | 0 - 5 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) | 0-1 |
21:00 | สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) | 3 - 1 | โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) | 2-1 |
21:00 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) | 1 - 0 | รูบิน คาซาน (สำรอง) | 1-0 |
21:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) | 4 - 0 | เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
18:00 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 2 - 2 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:00 | ดีลา กอริ | 3 - 1 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 1-1 |
22:59 | เอฟซี โคลเคติ โปติ | 3 - 1 | เอฟซี เทลาวี | 1-1 |
00:00 | ดินาโม บาตูมี | 3 - 2 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
22:00 | เฮอรินจี โบโรห์ | 0 - 5 | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 2 - 2 | แชแทม ทาวน์ | 1-1 |
22:00 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 3 - 1 | เลเวส | 2-1 |
02:45 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 1 - 2 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
07:00 | มาคาร่า อัมบาโต้ | 1 - 1 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
19:30 | เอฟเค กาบาล่า | 0 - 1 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 0-1 |
22:00 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 1 - 6 | คาราบัค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | แอดมิร่า ปราฮา | 1 - 2 | โลโค ทาวิน | 0-1 |
16:30 | เอฟเค โคลิน | 1 - 0 | ยาบโลเนช 2 | 0-0 |
16:30 | เซสเก บูเดโจวิซ 2 | 3 - 1 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 2-1 |
21:00 | บลานส์โค | 1 - 2 | ทีเจ สตาร์เบอร์โน | 0-1 |
21:00 | เออเฮิสกี้ บรอด | 1 - 1 | ซลิน 2 | 1-0 |
21:30 | ฟรีเดค-มิสตัค | 1 - 2 | เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี | 0-2 |
22:00 | สโลวาน เวลวารี่ | 1 - 0 | เทปลิซ บี | 0-0 |
22:30 | จิสครา โดแมซลิซ | 2 - 3 | พัลเซ่น 2 | 1-1 |
22:30 | โซโคล ซิวาไนซ์ | 2 - 1 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี | 1-0 |
00:00 | อัสติ นาดลาเบม | 4 - 2 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | 1-1 |
00:00 | เอฟซี ปิเซ็ค | 0 - 2 | ดุคลา ปราก บี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
22:00 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 4 - 1 | ไวท์บี้ ทาว์น | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
21:00 | เฮชบี โคเก(ญ) | 1 - 1 | โคลดิ้ง บี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
13:00 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 8 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | อัล-ไคซูมาห์ | 1 - 3 | อัล ซาฟา(ซาอุฯ) | 1-2 |
02:00 | อัล-อราบี(ซาอุฯ) | 3 - 1 | อัล กาดาซิย่า | 2-0 |
02:00 | อัล-จาบาลีน | 1 - 1 | โอฮูด มีดินา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ คัพ |
||||
02:45 | เกล็นโตรัน | 1 - 3 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:00 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 1 - 0 | บุนยอดกอร์ | 0-0 |
21:15 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 0 - 0 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
17:00 | ไอออนนิ โมดิอิน | 2 - 0 | อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | 1-0 |
17:35 | ไอโรนี่ เนเชอร์ | 0 - 2 | ฮาโปเอล รานาน่า | 0-0 |
17:40 | เอฟซี ดิโมนา | 2 - 2 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 1-0 |
17:45 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 0 - 1 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 0-0 |
18:00 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 1 - 0 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 1-0 |
18:15 | มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด | 0 - 4 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 0-1 |
18:30 | เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด | 1 - 4 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 0-0 |
18:30 | มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ | 2 - 2 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
06:00 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 1 - 1 | ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
16:00 | สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) | 1 - 2 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
14:00 | ปูซาน ซังมู (ญ) | 0 - 0 | ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) | 0-0 |
17:00 | โซล อเมโซเนส (ญ) | 1 - 3 | คยองจู เอฟซี (ญ) | 0-1 |
17:00 | ฮวาชอน (ญ) | 1 - 1 | กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) | 0-1 |
17:00 | ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) | 3 - 0 | ชางยอง (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:05 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 0 - 3 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 0-2 |
07:00 | เซเลยา เอฟซี | 1 - 1 | ตลัซกาลาเอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
17:30 | โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ | 3 - 1 | ครีมิน ครีเม็นชุก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
18:00 | โอโบลอน เคียฟ ยู21 | 2 - 1 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
18:00 | เออี พรัท | 1 - 2 | ยูอี โอลอต | 1-0 |
18:00 | ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส | 5 - 2 | ปาร์ลา เอสคูเอลา | 3-1 |
18:00 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | รอ | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | |
18:00 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 1 - 0 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | 1-0 |
19:00 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 2 - 1 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | 1-0 |
22:59 | ซีอี เฟลานิทซ์ | 3 - 1 | ซานตันยี | 1-0 |
23:30 | เอสดี ลาเรโด | 0 - 0 | ซีเอฟ วิมีนอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21 |
||||
02:00 | แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) | 1 - 3 | เอฟซี ไลกี(สำรอง) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
20:00 | เบรย์ดาบลิค (ญ)(N) | 1 - 2 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | ซีเอฟสปาร์ต้า ซีลีเมท | 2 - 4 | ซาซาน กากาอูซ เยริ | 0-2 |
20:00 | ดินาโม ออโต | 0 - 3 | เอฟซี เชอร์ริฟ บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษลีกสำรอง |
||||
20:00 | น็อตต์สเคาน์ตี้(สำรอง) | รอ | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
20:30 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 1 - 1 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | 0-1 |
20:30 | บาริโต ปูเตรา(N) | 0 - 0 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 0-0 |
20:30 | มาดูร่า ยูไนเต็ด | 0 - 0 | พีเอสเอส สเลมัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
22:00 | ลีค ทาวน์ | 3 - 0 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
00:30 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 1 - 2 | โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
14:30 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | 0 - 4 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ | 0-0 |
15:00 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี | 4 - 5 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
20:00 | เบิร์นลีย์(ยู21) | 1 - 3 | ครูว์ อเล็กซานดร้า (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:00 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | 5 - 0 | ทารูนา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
89 | สวีเดน(ญ) ยู16(N) | 0 - 0 | ญี่ปุ่น (ญ) ยู16 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | 1 - 0 | ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) | 0-0 |
02:30 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | 0 - 5 | อันเดอร์เลชท์ (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 1 - 1 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
01:00 | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก | 1 - 6 | เอเอสเค วอยส์เบิร์ก | 0-4 |
45+ | เอสซี ไวซ์ | 0 - 0 | อัลเลอไฮเลเกน | - |
01:00 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | 3 - 2 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | 1-0 |
01:00 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | 1 - 1 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | 0-0 |
01:00 | เอสซี ชวาส | 0 - 0 | ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
01:00 | บานิยาส เอสซี (สำรอง) | 1 - 1 | เอมิเรตส์ คลับ (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | สเมดบี้ เอไอเอส | 0 - 0 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 0-0 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | 0 - 1 | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | 0-0 |
19:00 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 1 - 1 | โนซาบี้ ไอเอฟ | 1-1 |
20:00 | ไอเค กัวติออส | 1 - 6 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 0-4 |
20:00 | เอ็นโคปิ้งก์ | 3 - 1 | เอฟซี กูเต้ | 1-1 |
20:00 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 0 - 1 | เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | 0-0 |
21:00 | ทีจี เอสเค | 1 - 3 | ไอเอฟเค ลูเลีย | 0-2 |
22:00 | ไอเค คอนกาฮัลลา | 4 - 1 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 2-1 |
01:00 | วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค | 3 - 0 | ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite two |
||||
19:30 | ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด | 1 - 2 | อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
13:00 | นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี | 0 - 2 | วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
09:00 | เบย์โอลิมปิก | 2 - 1 | อีส โคสเบย์ เอเอฟซี | 1-0 |
09:00 | โอคแลนด์ ซิตี้(N) | 1 - 0 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ | 1-0 |
09:00 | มานูเรวา เอเอฟซี | 1 - 2 | เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:15 | ชิทตากอง อะบาฮานี่ | 0 - 1 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 0-0 |
16:15 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ | 1 - 1 | เชค รัสเซล เคซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
18:00 | โปกอน เซซิน 2 | 1 - 4 | สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
21:10 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 0 - 1 | ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) | 0-1 |
01:00 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 4 - 0 | พลาเทนเซ่ (ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
16:15 | เอฟซี วราทิมอฟ | 2 - 2 | เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ | 1-1 |
16:30 | โดบอร์ไวน์ | 1 - 0 | เอฟซี เซนิท คาสลาฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
21:30 | เอ็นเค โซลิน | 0 - 1 | เอ็นเค จารูน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
20:00 | กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ | 0 - 0 | ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา | 0-0 |
20:00 | ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ | 1 - 1 | โอลิมเปีย ซาตู มาเร | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 0 - 1 | คลอเดียนเซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
18:00 | ซากาตาล่า เอฟเค | 0 - 1 | เอฟเค โมอิก บากู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
15:00 | ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี | 4 - 0 | ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี | 1-0 |
16:00 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 1 - 4 | เบต้าเปตะห์ ติกวา | 0-1 |
19:00 | ฮาโปเอล อิกซาล | 1 - 0 | มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา | 1-0 |
19:30 | มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด | 0 - 1 | ฮาโปเอล บีไน มัสมัส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:30 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) | 4 - 2 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) | 2-0 |
13:00 | ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) | 3 - 5 | เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:00 | อัตเลติโกมิไนโร่(ญ) | 2 - 3 | ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) | 0-0 |
05:00 | ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) | 0 - 2 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | 0-1 |
07:30 | เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) | 3 - 0 | อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
10:00 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 3 - 1 | ตีฮัวนา (ญ) | 1-1 |
04:45 | ครูซ อซูล(ญ) | 1 - 5 | คลับ อเมริกา (ญ) | 1-3 |
06:00 | เกเรตาโร(ญ) | 1 - 1 | คลับ เนกาซ่า (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) | 0 - 1 | ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
01:00 | วาสโก ดา กามา (ยู 20) | 4 - 2 | มาดูเดดา (ยู 20) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | ฮิทชิน ทาวน์ | 0 - 2 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 0-0 |
22:00 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 3 - 0 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | คาร์มาร์เธ็น | 3 - 0 | คุมบราน เซลติก | 1-0 |
21:30 | อาแฟน ลิโด้ | 6 - 0 | แอ็บบี้ เกวิน นิ | 2-0 |
21:30 | ลานดูเนา | 0 - 4 | โฮลลีย์เวลล์ | 0-1 |
21:30 | พอร์ทมาด็อก | 0 - 3 | แอร์บัส ยูเค บรอจตัน | 0-0 |
21:30 | เกรสฟอร์ดแอธเลติก | 1 - 2 | รูตินทาวน์ เอฟซี | 1-2 |
21:30 | โมลด อเล็กซานดรา | 2 - 1 | คาร์เออร์ว | 0-1 |
20:30 | รูตินทาวน์ เอฟซี | รอ | โฮลลีย์เวลล์ | |
20:30 | เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี | รอ | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | |
21:30 | กอยเตร ยูไนเต็ค | รอ | ลันวิท เมเจอร์ |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:30 | เอ็นเค โอปาติยา | 1 - 0 | มลาโดสต์ ซดราโลวี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | สปอล(เยาวชน) | 0 - 1 | วิเชนซ่า(ยู20) | 0-1 |
21:30 | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | 2 - 1 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | คอร์รีคามินอส 2 | 0 - 0 | แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ | 0-0 |
07:10 | เอสตูเดียนเตส เตคอส | 2 - 0 | ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 | 1-0 |